| พีเอช | 3-10 |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| สี | สีเบจ |
| ปริมาณความชื้นของพัสดุ | ≤1.50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
|---|---|
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| พีเอช | 3-10 |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
|---|---|
| Product Name | 4.0 - 6.0mm 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| High Light | Switchgear 3A Molecular Sieve Adsorbent, 6.0mm 3A Molecular Sieve, Chemical Molecular Sieve Desiccant |
| Certificate | SGS & REACH |
| CAS No. | 1318-02-1 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| แรงบด | ≥60N |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| สี | สีขาว |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แรงบด | ≥60N |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| ขนาด | 2-4mm |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| Crush Strength | N ≥ 80 |
|---|---|
| Loss on Ignition(LOI)@960℃ (wt%) | MAX. 1.2% |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
| Certificate | SGS & REACH |
| Shape | Sphere |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| แรงอัด | 85N |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ขนาด | 2-4mm |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |