| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 13x |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.72g/ml, 0.68g/ml |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| สี | สีเบจ |
| แรงบด | ≥20N |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| สี | สีขาว |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| พีเอช | 3-10 |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |