| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด | 0.5-1.0mm; 1.0-1.5mm; 1.5-2.0mm |
| โพแทสเซียมชนิดหนึ่งโมเลกุลตะแกรง | Spheric อนุภาค |
| ชนิด | ดูดซับ |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 35% |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ความสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| สูตรทางเคมีทั่วไป | Na2O Al2O3 (2.8 ± 0.2) SiO2 (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| n-เฮกเซนที่ดูดซับแบบคงที่% | ≥12.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
|---|---|
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับไฟฟ้าสถิต | 18% |
| สี | สีเบจ |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |