| ชื่อ | เครื่องเป่าตะแกรงโมเลกุล XH-9 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | พืชทำความเย็น |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่น g/ml | 0.9 |
| อัตราการผ่านของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Pore Size | 2-3mm |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| PH Value | 6-8 |
| Size | 3.0mm-5.0mm |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| ชื่อ | เม็ดตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | Effectency |
| ใบสมัคร | ลบความชื้น |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| การดูดซับน้ำคงที่ | ≥ 22% |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |