| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| EINECS NO | 215-684-8 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | GRANULAR |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 18% |
| ความหนาแน่นซ้อน | 0.75 กรัม / มล |
| ขนาด | 1.7-2.5 มม |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 13x |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.72g/ml, 0.68g/ml |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| คุณสมบัติขนาด | ≥98% |
| แพ็คเกจความชื้น | ≤1.5% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความชื้น | 0.3% |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |