| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| การดูดซับน้ำคงที่ | ≥ 22% |
| ขนาด | 2.0--3.0mm; 3.0--5.0mm; 4.0--6.0mm |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่% | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สารระเหย n-hexane แบบคงที่ | ≥12.0 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 100N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |