| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| n-เฮกเซนที่ดูดซับแบบคงที่% | ≥12.0 |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกลม |
| พื้นที่ผิว | 500-800m2/กรัม |
| สาเหตุ | เซี่ยงไฮ้,จีน(แผ่นดินใหญ่) |
|---|---|
| รูปทรง | กระจกกระจก |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| ความบริสุทธิ์ | ≥ 99% |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |