| สี | สีเบจ |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูก,เม็ด,แถบ; |
| ขนาด | 3--5.0mm;4--6.0mm; |
| ปริมาณน้ำในบรรจุภัณฑ์% | ≤ 1.5; |
| CO2 ที่ดูดซับแบบสถิต | ≥18.0 |
| บรรจุภัณฑ์ | กลองกระดาษ 25kg / กล่อง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดกลืน CO2 | 18.0 |
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 25.0% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| ชีวิต ใน งาน | 2-3 ปี |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| Stacking Density | 680-700G/L |
|---|---|
| Compression Strength | ≥75N/Particle |
| Product Category | Carbon Molecular Sieve |
| Adsorption Pressure | 0.75-0.8Mpa |
| Adsorprion Time | 2X50S |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |