| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | 21.5% นาที |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| สี | สีเบจ |
| แรงบด | ≥20N |
| รูขุมขนที่กำหนดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 4 อังสตรอม |
|---|---|
| ขนาด | 1.3 มม. 1.6 มม |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| สี | สีดำ |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| สี | สีขาว |