| ขนาด | 2.0-6.0มม |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ขนาดรูพรุน | 3-10 Å |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| แรงบด | ≥20N |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| พีเอช | 3-10 |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |