| ขนาดรูพรุน | 4A |
|---|---|
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| แรงบด | ≥20N |
| รูปร่าง | เม็ด |
| แรงอัด | 85N |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 85N |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3-5มม |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| รูปทรง | ทรงกลม |
|---|---|
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | 0.68-0.72ก./มล |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |