| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| พื้นที่จัดเก็บ | เก็บไว้ที่ที่แห้งและมีอากาศ |
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| ชื่อสินค้า | สารสับซ้อนเครื่องกรองโมเลกุล |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นแบบตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | การแห้งอากาศ การทําความสะอาดก๊าซ |
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| ขนาดอนุภาค | 1-3มม |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| รูปร่าง | เม็ด |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
| รูปทรง | เม็ด; อนุภาคทรงกลม |