| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนต่อการขัดถูสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| บรรจุภัณฑ์ | กลอง 25 กก. / กล่อง 150 ต่อกลองขโมย |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25kg/carton drum ; กลอง 25 กก. / กล่อง; 150 per steal drum ขโมยกลองละ 150 |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| น้ำดูดซับคงที่%≥ | 22.0 |
| เมทานอลที่ดูดซับแบบสถิต %≥ | 15.0 |
| ความหนาแน่นของการซ้อน g/ml | 0.66 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ประเภทของวัสดุดูดซับ | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| การดูดซับน้ำคงที่ | ≥ 22% |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| พื้นที่จัดเก็บ | เก็บไว้ที่ที่แห้งและมีอากาศ |
|---|---|
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.1% |
| ขนาดอนุภาค | 1-3มม |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | แถบเม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001 |
| ความหนาแน่นซ้อน / ml | 0.66 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| วุฒิการศึกษาขนาด | ≥ 97% |