| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
|---|---|
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |
| รูปร่าง | ลูกปัด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| ชนิด | ดูดซับ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 1.6-2.5 มม., 3.0-5.0 มม |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |