| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| ขนาด | 8*12 ตาข่ายและ 4*6 ตาข่าย |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Pore Size | 2-3nm |
| Shape | Cylindrical |
| Package | 25kg/bag |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| Surface Area | ≥900m2/g |