| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Shelf Life | 2 Years |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| ความสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| สูตรทางเคมีทั่วไป | Na2O Al2O3 (2.8 ± 0.2) SiO2 (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
|---|---|
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
|---|---|
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
|---|---|
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |