| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ไม่มี CAS | 63231-69-6 |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ประเภทของวัสดุดูดซับ | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| MOQ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์ | กลองกระดาษ 25kg / กล่อง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดกลืน CO2 | 18.0 |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0 - 5.0 มม., 4.0-6.0 มม |
| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 13x |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.72g/ml, 0.68g/ml |
| ขั้นต่ำ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |