| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| การดูดซับน้ำ | ≥ 21.0% |
|---|---|
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แรงบด | ≥20N |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |