| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกลม |
| พื้นที่ผิว | 500-800m2/กรัม |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | 0.68-0.72ก./มล |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| การสูญเสียจากการทำให้แห้ง | ≤1.5% |
| ความหนาแน่นของอนุภาค | 1.2-1.3 กรัม/มล |
| Product Name | 403 Forbidden |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Status Code | 403 |
| Server | openresty |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| หมายเลขรุ่น | ซีโอไลต์ 13x |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.72g/ml, 0.68g/ml |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| สี | สีเบจ |
| แรงบด | ≥20N |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | 21.5% นาที |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1, 25 กก./กล่อง; 2, 35 กก./กล่องกลอง; 3, 150 กก./ถังเหล็กปิดผนึก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Xi'an Lvneng |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| สี | สีขาว |