| รูปร่าง | อนุภาค |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การดูดซับเอธิลีน | ≤3.0mg / g |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ชื่ออื่น | ตะแกรงโมเลกุล 4A |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| n-เฮกเซนที่ดูดซับแบบคงที่% | ≥12.0 |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ความหนาแน่นสูงสุด | 0.72g/ml,0.70g/ml |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |