| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด; เม็ด |
|---|---|
| ขนาด | 0.5-1.0mm; 1.0-1.5mm; 1.5-2.0mm |
| โพแทสเซียมชนิดหนึ่งโมเลกุลตะแกรง | Spheric อนุภาค |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 35% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| การดูดซับน้ำ | ≥ 21.0% |
|---|---|
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |