| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความชื้น | 0.3% |
| พีเอช | 7-9 |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Size | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงอัด | 85N |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |