| Product Name | 4A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| PH Value | 7-9 |
| Size | 3-5mm |
| Shelf Life | 2 Years |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนต่อการขัดถูสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ชื่อ | 4A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| คุณลักษณะ 1 | ทนต่อการขัดถูสูง |
| คุณสมบัติ 2 | แรงบดสูง |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| แพ็คเกจความชื้น | ≤1.5% |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดซึม CO2 | 18.0 |
| น้ำดูดซับไฟฟ้าสถิต | 25.0% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |