| การดูดซับน้ำ | ≥ 21.0% |
|---|---|
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| ความชื้น | ≤1.0% |
| ชื่อสินค้า | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน |
| ชีวิต ใน งาน | 2-3 ปี |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | Adsorber ระดับโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | ความเชื่อถือได้ |
| อุณหภูมิ | 250 ℃ถึง 450 ℃ |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| ชื่อ | ตัวดูดซับตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | การสึกหรอต่ำเป็นพิเศษ |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปทรง | กระจกกระจก |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | ผงสีขาว |
| ขนาด | 2.0-6.0มม |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |