| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | Globoid |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| แพ็คเกจความชื้น | ≤1.5% |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การดูดซับน้ำแบบคงที่ | น้ำหนัก ≥ 22% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
|---|---|
| การดูดซับน้ำแบบคงที่ | น้ำหนัก ≥ 22% |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 85N |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 85N |