| Color | White |
|---|---|
| Material | Alumina Silicate |
| PH | 7-9 |
| Size | 1-3mm |
| Pore Size | 3A |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความชื้น | 0.3% |
| พีเอช | 7-9 |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| แรงอัด | 100N |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | GRANULAR |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับไฟฟ้าสถิต | 18% |
| ความหนาแน่นของซ้อน | 0.75 ก./มล. |
| ขนาด | 1.7-2.5 มม. |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |