| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 mm ; 2.0-3.0 มม. ; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3.0-5.0 มม. ;4.0-6.0 มม. |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| พิมพ์ | สารดูดความชื้น |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 18% |
| ความหนาแน่นซ้อน | 0.75 กรัม / มล |
| ขนาด | 1.7-2.5 มม |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |