| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| พีเอช | 7-9 |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงอัด | 100N |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
|---|---|
| CAS No. | 1318-02-1 |
| Package Moisture | WT ≤ 1.5% |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ทรงกลม |
| พื้นที่ผิว | 500-800m2/กรัม |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| EINECS NO | 215-684-8 |