| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| อุณหภูมิการทํางาน | 80°C |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 85N |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| สี | สีขาว |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| ค่าพีเอช | 3-4 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงบด | ≥60N |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อสินค้า | ตัวดูดซับตะแกรงโมเลกุล Zeolite 3.0 - 5.0 มม. สำหรับสวิตช์อุปกรณ์ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |