| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 100N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
|---|---|
| CAS No. | 1318-02-1 |
| Package Moisture | WT ≤ 1.5% |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ชื่อ | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ ≤ | 1.0 |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| สี | สีเบจ |
| Size | 1-3mm |
|---|---|
| Pore Size | 3A |
| Packing | 25KG/Bag |
| Application | Air Drying |
| Product Name | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| ขนาด | 2-3 มม. 3-5 มม. 4-6 มม |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| สี | สีเบจ |
| Moisture Content | 0.3% |
|---|---|
| Product Name | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Material | Alumina Silicate |
| Working Temperature | 0-80℃ |
| Size | 1-3mm |