| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| แพ็คเกจความชื้น | ≤1.5% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | GRANULAR |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| วุฒิการศึกษาขนาด | ≥ 97% |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความชื้น | 0.3% |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |