| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| ประเภทของวัสดุดูดซับ | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ขั้นต่ำ | 10 กก. |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ชื่อ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งและการทำให้บริสุทธิ์ด้วยแก๊ส |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | ตามที่ขอ |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |