| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| ความชื้น | ≤1.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การแยกอากาศ |
| พื้นที่จัดเก็บ | เก็บไว้ที่ที่แห้งและมีอากาศ |
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| ชื่อสินค้า | สารสับซ้อนเครื่องกรองโมเลกุล |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| การใช้งาน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| EINECS NO | 215-684-8 |