| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |
| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| แรงบด | ≥20N |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แรงบด | ≥20N |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 80 ℃ |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ค่าพีเอช | 6-8 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| รูปร่าง | ลูกปัด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Pore Size | 2-3nm |
| Shape | Cylindrical |
| Package | 25kg/bag |