| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 13X |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| กำลังอัด N/P | ≥50 |
|---|---|
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.20% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน |
|---|---|
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| ความชื้น | ≤1.0% |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| รูปทรง | ลูกปัดทรงกลม |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| แรงบด | ≥20N |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.60ก./มล |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| สี | สีเบจ |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
| การดูดซับน้ำ | ≤10.0% |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| น้ำดูดซับคงที่ | ≥21.0 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| Size | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
|---|---|
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| พื้นที่ผิว | ≥900m2/g |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| ค่าพีเอช | 6-8 |