| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| เมทานอลดูดซับแบบคงที่ | ≤ 15% |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.20% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| บรรจุภัณฑ์ | กลอง 25 กก. / กล่อง 150 ต่อกลองขโมย |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| ชนิด | ดูดซับ |
| ขนาด | 2-3 มม. 3-5 มม. 4-6 มม |
|---|---|
| ปริมาณน้ำ | ≤1.0 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| สี | สีเบจ |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| แพ็คเกจความชื้น | ≤1.5% |
| EINECS NO | 215-684-8 |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| รูปร่าง | เม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |