| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 100N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| High Light | Molecular Sieve Adsorbent 2.0mm, Metal Enclosed GIS Molecular Sieve, Gases Sphere Molecular Sieve Beads |
|---|---|
| Shape | Sphere |
| Loss on Ignition | ≤ 1.0% |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Static H2O Capacity | ≥ 23% |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
| ชื่อสินค้า | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน |
| ความชื้น | ≤1.0% |
| อายุการใช้งาน | 2-3 ปี |
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| น้ำดูดซับคงที่ % | ≥21.0 |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | ≥ 0.72G/มล. |
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS NO | 215-684-8 |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm |
| รูปร่าง | อนุภาค |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |