| ขนาด | 2.0-3.0 มม. 3.0-5.0 มม. 4.0-6.0 มม |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| บรรจุภัณฑ์ | กลองกระดาษ 25kg / กล่อง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| การดูดกลืน CO2 | 18.0 |
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 25.0% |
| Attrition Rate | ≤ 0.1% |
| การดูดซับน้ำ | ≥ 21.0% |
|---|---|
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
| น้ำดูดซับคงที่ | 25.0% |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
| แบบอย่าง | ซีเอ็มเอส-220 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน |
| แรงอัด | ≥75N/อนุภาค |
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
| การดูดซับน้ำแบบคงที่ | น้ำหนัก ≥ 22% |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ขนาด | 2-4mm |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| อายุการใช้งาน | 2-3 ปี |
| ค่าพีเอช | 2-12 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| สี | สีขาว |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| ค่าพีเอช | 3-4 |
| อายุการใช้งาน | 2-3 ปี |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ค่าพีเอช | 2-12 |