| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ดสีดำ |
| ค่าพีเอช | 2-12 |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
|---|---|
| ความชื้น | ≤1.0% |
| ชื่อสินค้า | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| แรงอัด | ≥75N/อนุภาค |
| Static Water Adsorption | ≥ 22% |
|---|---|
| Product Name | KDHF-09 3A Zeolite Molecular Sieve Adsorbent For High Voltage Electric Switchgear |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | < 0.1% |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ชื่อ | ตะแกรงโมเลกุล 4a |
|---|---|
| หมายเลข CAS | 63231-69-6 |
| EINECS NO | 215-684-8 |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| สี | สีเบจ |
| อัตราการขัดสี | น้ำหนัก < 0.1% |
|---|---|
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| แรงอัด | 100N |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| การใช้งาน | การดูดซับก๊าซจาก SF6, สวิตช์เกียร์ไฟฟ้าแรงสูง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| หมายเลข CAS | 1318-02-1 |
| ชื่อ | เครื่องเป่าตะแกรงโมเลกุล XH-9 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | พืชทำความเย็น |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่น g/ml | 0.9 |
| อัตราการผ่านของขนาดอนุภาค%≥ | 98 |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |