| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| พื้นที่ผิว | 500-800m2/กรัม |
|---|---|
| ขนาดอนุภาค | 1-3มม |
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| รูปทรง | ทรงกลม |
| ชื่อสินค้า | สารสับซ้อนเครื่องกรองโมเลกุล |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
|---|---|
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| แรงอัด | ≥75N/อนุภาค |
| รุ่น | ซีเอ็มเอส-220 |
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม., 3.0-5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำสมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |
| รูปร่าง | GRANULAR |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| ความจุน้ำที่สมดุล | ≥ 27% |