| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| Packing | 25KG/Bag |
|---|---|
| Color | White |
| Moisture Content | 0.3% |
| Application | Air Drying |
| Shape | Beads |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ไม่มี CAS | 63231-69-6 |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |