| รูขุมขนที่กำหนดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 4 อังสตรอม |
|---|---|
| ขนาด | 1.3 มม. 1.6 มม |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| สี | สีดำ |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| แรงอัด | ≥75N/อนุภาค |
| ชื่ออื่น | ซ.ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
|---|---|
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| แรงอัด | ≥75N/อนุภาค |
| รุ่น | ซีเอ็มเอส-220 |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| ชีวิต ใน งาน | 2-3 ปี |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |