| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความบริสุทธิ์ | 97% |
|---|---|
| น้ำดูดซับแบบคงที่ | 18% |
| ความหนาแน่นซ้อน | 0.75 กรัม / มล |
| ขนาด | 1.7-2.5 มม |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001 |
|---|---|
| รูปร่าง | เป็นเม็ด |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 1.6-2.5mm |
| การดูดซับน้ำแบบไดนามิก | นาที 60 mg / g |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | นาที 0.8 กรัม / มล |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| ชนิด | ดูดซับ |
| แรงอัด | 100N |
|---|---|
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| ขนาด | 3.0mm-5.0mm |
| สี | สีขาว |
| แพ็คเกจ | 25กก./ถุง |