| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
| อุณหภูมิทดสอบ | ≤20℃ |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| เวลาดูดซับ | 2X50S |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |
| ขนาด | 1.3 มม. 1.6 มม |
|---|---|
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| สี | สีดำ |
| ชนิด | ดูดซับ |
| แบบ | CMS-220/240/260 |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
|---|---|
| ชนิด | ดูดซับ |
| แบบ | CMS-220/240/260 |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| รูขุมขนที่กำหนดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 4 อังสตรอม |
| แรงดันการดูดซับ | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของอนุภาค | 1.1มม.-1.2มม |
| ความหนาแน่นของการซ้อน | 680-700กรัม/ลิตร |
| แรงอัด | ≥75N/อนุภาค |
| ชื่ออื่น | ซ.ม |
| รูขุมขนที่กำหนดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 4 อังสตรอม |
|---|---|
| ขนาด | 1.3 มม. 1.6 มม |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| สี | สีดำ |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| รูขุมขนที่กำหนดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 4 อังสตรอม |
| ขนาด | 1.3 มม. 1.6 มม |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |
| รูขุมขนที่กำหนดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 4 อังสตรอม |
|---|---|
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| สี | สีดำ |
| ชนิด | ดูดซับ |
| แบบ | CMS-220/240/260 |
| การดูดซับแรงดัน | 0.75-0.8Mpa |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางอนุภาค | 1.1mm-1.2mm |
| ความหนาแน่นในการซ้อน | 680-700G / L |
| แรงอัด | ≥75N / อนุภาค |
| ชื่ออื่น ๆ | CMS |