| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอทิลีน | ≤3.0มก./ก. |
| อัตราการขัดสี | ≤0.1% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ขนาด | 2.0-3.0 mm ; 2.0-3.0 มม. ; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3.0-5.0 มม. ;4.0-6.0 มม. |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | สีเบจ |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75g/ml,0.68g/ml |
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ประเภทของวัสดุดูดซับ | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| การดูดซับเอธิลีน | ≤3.0mg / g |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 0.5-1.0mm, 1.0-1.5mm, 1.5-2mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 1.6-2.5 มม., 3.0-5.0 มม |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |