| รูปร่าง | เม็ด, เม็ด |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| วุฒิการศึกษาขนาด | ≥ 97% |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0--3.0mm;3.0--5.0mm;4.0--6.0mm |
|---|---|
| % น้ำที่ดูดซับแบบสถิต | ≥21.0 |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
| อัตราที่ผ่านการรับรองของขนาดอนุภาค% | ≥98.0 |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| ขนาด | 8*12 ตาข่ายและ 4*6 ตาข่าย |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| แรงอัด | ≥ 135 N/อนุภาค |
| อัตราการขัดสี≥50 | ≤ 0.20% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | Globoid |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความจุสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤ 0.1% |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| สูตรเคมีทั่วไป | Na2O. นา2โอ Al2O3. อัล2O3 (2.8±0.2) SiO2. (2.8±0.2) SiO2. |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม. 3.0-5.0 มม. 4.0-6.0 มม |
|---|---|
| การดูดซับน้ำ | ≥21.0% |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥0.75g / ml 0.68g / ml |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
| ความชื้นแพคเกจ | ≤ 1.5% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่นจำนวนมาก | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 2.0-3.0มม., 4.0-6.0มม |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| พีเอช | 7-9 |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| ขนาดรูพรุน | 3A |
| ความชื้น | 0.3% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| การใช้งาน | อากาศแห้ง |
| แรงอัด | 100N |