| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.85 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ชื่อ | Adsorber ระดับโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | ความเชื่อถือได้ |
| อุณหภูมิ | 250 ℃ถึง 450 ℃ |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| ชื่อ | ตัวดูดซับตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | การสึกหรอต่ำเป็นพิเศษ |
| อัตราการสึกหรอ% ≤ | 0.1 |
| ความหนาแน่นรวม g / ml | 0.9 |
| ขนาดอนุภาคผ่านอัตรา% ≥ | 98 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ขนาดรูพรุน | 3-10 Å |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
|---|---|
| รูปทรง | กระจกกระจก |
| การใช้งาน | การ กระตุ้น, การ ดับซ้อน, การ แยก, และ การ แลกเปลี่ยน อิออน |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | ผงสีขาว |
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
|---|---|
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |