| บรรจุุภัณฑ์ | 25 กก. / กล่องกลอง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | SGS REACH |
| ขนาด | 2.0-3.0 มม.,3.0--5.0 มม., 4.0-6.0 มม. |
| รูปร่าง | เม็ดเม็ด |
| สี | สีเบจ |
| รูปร่าง | อนุภาค |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การดูดซับเอธิลีน | ≤3.0mg / g |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | อนุภาค |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| ขนาด | 1.6-2.5 มม., 3.0-5.0 มม |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ประเภทของสารซึม | ตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
| ความสามารถในการดูดซับ | >18% |
| สี | สีเบจ |
| ประเภท | ตัวดูดซับ |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
|---|---|
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มิลลิลิตร ≥ 0.72 |
| แอปพลิเคชัน | การทำให้แห้งด้วยอากาศ การคายน้ำ การดูดซับ |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด |
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| แรงบด | ≥20N |
| ขนาดรูพรุน | 4A |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | 25กก./ถุง |
| พื้นที่จัดเก็บ | สถานที่แห้งและมีอากาศถ่ายเท |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการเก็บรักษา | 2 ปี |
| ความชื้นในแพ็คเกจ | น้ำหนัก ≤ 1.5% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล 4A |
| หมายเลข CAS | 70955-01-0 |
| ขนาด | 1.6-2.5มม., 3.0-5.0มม |
| การจัดหมวดหมู่ | สารเคมีช่วย |