| ขนาดอนุภาค | 2.0-5.0มม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตะแกรงโมเลกุล 5A |
| ปริมาณรูขุมขน | ≥0.35ซม.3/ก |
| แรงบด | ≥20N |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| ชื่อสินค้า | 3A สารดูดความชื้นตะแกรงโมเลกุล |
|---|---|
| การบรรจุ | 25กก./ถุง |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| พีเอช | 7-9 |
| ความหนาแน่นรวม | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| การดูดซับน้ำสูงสุด | นาที 21.5% |
|---|---|
| ความหนาแน่นรวมสูงสุด | 0.72ก./มล.,0.70ก./มล |
| รูปร่าง | ทรงกระบอกเม็ดเม็ด |
| ใบรับรอง | SGS และการเข้าถึง |
| อัตราที่เหมาะสมของขนาดอนุภาค | ≥98.0 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./มล |
|---|---|
| ขนาดรูพรุน | 2-3นาโนเมตร |
| การดูดซับความชื้น | ≥21% |
| แรงบด | ≥20N |
| อายุการใช้ | 2 ปี |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น ฯลฯ |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| สี | สีขาว |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| ค่าพีเอช | 3-4 |
| ความหนาแน่นรวม | ≥0.75ก./ตร.ซม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สารดูดความชื้นสารทำความเย็น |
| ความสามารถในการดูดซับความชื้น | ≥20% |
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| แรงบด | ≥60N |
| ขนาด | 2-4mm |
|---|---|
| อัตราการขัดสี | ≤0.2% |
| วัสดุ | เปิดใช้งานอลูมินา |
| บรรจุ | 25กก./ถุง |
| สี | สีขาว |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| บดขยี้ความแข็งแกร่ง | ยังไม่มีข้อความ ≥ 30-50 |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.72-0.82 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |
| สี | สีเบจ |
|---|---|
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| พิมพ์ | ตัวดูดซับ |
| ความบริสุทธิ์ | 98% |
| ปริมาณความชื้นในบรรจุภัณฑ์% | ≤1.50 |