| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. กล่องกลอง / 25 กก. 2. กล่องกระดาษ / 25 กก.; |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 200 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลส่านซี ประเทศจีน |
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาด | 0.5-1.0mm; 1.0-1.5mm; 1.5-2.0mm |
| โพแทสเซียมชนิดหนึ่งโมเลกุลตะแกรง | Spheric อนุภาค |
| ชนิด | ดูดซับ |
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 35% |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | ก./มล. ≥ 0.75 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| ใบรับรอง | SGS & REACH |
|---|---|
| รูปร่าง | ทรงกลม |
| ความหนาแน่น bulk | กรัม/มล. ≥ 0.7 |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| จุดน้ำค้าง | ℃ ≤ -73 |
| พื้นที่จัดเก็บ | เก็บไว้ที่ที่แห้งและมีอากาศ |
|---|---|
| แรงบด | ≥ 90N/อนุภาค |
| ค่าพีเอช | 7-9 |
| อัตราการขัดสี | ≤0.1% |
| ขนาดอนุภาค | 1-3มม |
| การจัดการคุณภาพ | ISO9001:2008 |
|---|---|
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 2.0-3.0mm; 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm; 3.0-5.0 มม.; 4.0-6.0mm 4.0-6. |
| ความชื้นในบรรจุภัณฑ์ | ≤ 1.5% |
| รูปร่าง | อนุภาค |
|---|---|
| สี | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
| การดูดซับเอธิลีน | ≤3.0mg / g |
| อัตราการตีพิมพ์ | ≤0.1% |
| คุณสมบัติที่มีขนาด | ≥98% |
| ความสมดุลของคาร์บอนไดออกไซด์ | ≥ 18% |
|---|---|
| ความสมดุลของน้ำ | ≥ 27% |
| สูตรทางเคมีทั่วไป | Na2O Al2O3 (2.8 ± 0.2) SiO2 (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2.6-3.0 |
| ความหนาแน่นเป็นกลุ่ม | ≥ 0.72G / ml |
| รูปร่าง | เม็ด;เม็ด |
|---|---|
| สี | สีเบจ |
| ขนาด | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| ตะแกรงโมเลกุลชนิดโพแทสเซียมเอ | อนุภาคทรงกลม |
| ใบรับรอง | j.SGS & REACH |